ESE Scholarship Thời Khóa Biểu Listening Corner Reading Responses Free Writes! Pronunciation Grammar Poetry Questions & Answers Idioms & Proverbs Programs & Downloads
Page 6 of 11 FirstFirst ... 2345678910 ... LastLast
Results 51 to 60 of 105

Hoai Pham Em con khoang 10 don cac ban nop truc tiep cho em ma em chua scan duoc ah. Trong tuan nay em se co gang scan khi nao em ve van phong nhe.

"I don't get upset with myself if my accent isn't perfect. I know I am making progress as long as I practice all the time. Don't be too hard on yourself if you are still making mistakes. Developing an American accent is a process. It doesn't happen overnight." Sabrina Stoll, Germany

Cô Hoài là đại diện cho quỹ học bổng ESE tại Việt Nam cho nên khi nào cô có giờ thì gửi hồ sơ về cho BTC.

Xin cám ơn cô Hoài.

Many thanks to co Jenna for passing this message to our scholarship panel. Since I am very busy in the mean time, I cannot scan the submitted applications within this week. . I am trying to send them to you next week.

Thank you for your patience.
    Regards,
    T.H

In Vietnam , Email must be written .........@yahoo.com.vn .

Quote Originally Posted by old_cat_54 View Post
    In Vietnam , Email must be written .........@yahoo.com.vn .

Not neccessarily, bác old_cat. It depends on which extention (yahoo.com OR yahoo.com.vn) you chose when you created your nickname.

Kính chào BTC,
    Em đã nộp hồ sơ học bổng ESE mà không gửi kèm giấy xác nhận gia đình khó khăn, do em biết học bổng hơi trễ. Vậy có sao không ạ?

Quote Originally Posted by blueocean View Post
    Kính chào BTC,
    Em đã nộp hồ sơ học bổng ESE mà không gửi kèm giấy xác nhận gia đình khó khăn, do em biết học bổng hơi trễ. Vậy có sao không ạ?
    Hello Blueocean,
    Nếu em được chọn vào vòng bán kết, Ban Điều Hành tại Việt Nam sẽ phỏng vấn và kiểm tra bản chính của các giấy tờ chứng nhận cần thiết trong hồ sơ của em. Em không cần phải nộp bổ xung. Tuy nhiên, nếu cần trước đó, Ban Tổ Chức tại hải ngoại sẽ email cho em.

Originally Posted by blueocean

Kính chào BTC,
    Câu hỏi của blueocean có nằm trong phần Hướng Dẫn Cách Điền Đơn xin học bổng ESE câu số 7 và câu số 3 trong phần Những Tài Liệu Khác Cho Hồ Sơ.

Blueocean vào đọc kỹ lại nhé!

Sis Hoài cần nhân viên scan hồ sơ thì ới em nhá

muội đợi huynh trọn kiếp này
    chẳng hẹn kiếp sau
    biết đâu đấy...
    qua Hoàng tuyền lạc mất nhau

Thumbs up kết quả học bổng ESE

Dạ thưa ban tổ chức,các cô(chú) có thể cho cháu biết khi nào thì sẽ có kết quả chính thức của học bổng ESE năm nay không ạ,vì em thấy mọi người đã nộp hồ sơ khá lâu rồi ạ,em cảm ơn ban tổ chức nhiều ạ!!!!

Page 6 of 11 FirstFirst ... 2345678910 ... LastLast