PDA

View Full Version : Thư Cảm Ơn Các Thầy Cô Và Các "Mạnh Thường Quân" Của ESE!

ESE Admin
Jun 11, 2011, 06:53 AM
Chúc mừng các bạn và cảm ơn ESE
Mong ESE cũng như Quỹ ESE ngày một lớn mạnh để giúp ích nhiều hơn nữa.

Thân ái! Lipphi
__________________________________________________ __________________________

Em cảm động quá. Cho em gửi lời tri ân sâu sắc nhất đến tất cả các quý Thầy, Cô, các Mạnh Thường Quân và các anh, chị tình nguyện viên của quỹ học bổng. Cuộc sống thật có nhiều điều bất ngờ, và chuyện em có tên trong danh sách được nhật học bổng quả là một điều em không ngờ tới. Em cám ơn các Thầy, Cô nhiều lắm...

From Cheburashka

em xin chân thành cảm ơn ban tổ chức và các vị mạnh thường quân đã giúp đỡ chúng em.thật sự em rất vui khi mình có tên trong danh sách.em xin chân thành cảm ơn.

From vuive277

Em là Võ Thị Thủy, sinh viên đại học Khoa Học Xã Hội và Nhân văn tp.HCM. Là một trong số các sinh viên được nhận học bổng của ESE 2010-2011,thật khó để nói hết sự xúc động và lòng biết ơn của em. Đây thật sự là một món quà rất lớn đối với em trong hoàn cảnh này. Nó giúp em rất nhiều trong việc trang trải học phí, sinh hoạt phí...Và đặc biệt là mua một dụng cụ rất cần thiết cho môn học của em vào lúc này mà chắc có lẽ sẽ rất lâu em mới có thể mua được nếu không có sự giúp đỡ của ESE lần này.Em tin là với nhiều bạn khác khi nhận được học bổng này cũng thế. Em xin chân thành cảm ơn và gửi những lời chúc tốt lành nhất các thầy cô và các cô, các bác, các chú, các anh, các chị, những người đã mang đến cho em và các bạn niềm vui khôn tả này.Chúc ESE sẽ ngày càng lớn mạnh.

From thuy.py

Em xin cảm ơn các thầy các cô cùng với các mạnh thường quân đã trao cho chúng em học bổng ESE. Em rất vui và hạnh phúc khi nhận được học bổng này!

From honghieutr

Em là Dương Thành Nhân, sinh viên ĐH Bách Khoa TP.HCM.
Được nhận học bổng ESE 2010-2011 là 1 niềm hạnh phúc và vinh dự rất to lớn đối với em. Học bổng không những giúp đỡ em rất rất nhiều trong việc học tập để trang trải học phí, sách vở, thiết bị,linh kiện mà bên cạnh đó đây còn là 1 sự động viên tinh thần rất lớn, giúp em càng vững vàng và quyết tâm hơn để tiếp tục theo đuổi mục tiêu của mình. Một lần nữa em xin cảm ơn rất rất nhiều các thầy cô và các mạnh thường quân ở Việt Nam cũng như nước ngoài. Mong ESE ngày càng lớn mạnh, ngày càng phát triển, giúp đỡ ngày càng nhiều các bạn có nhu cầu học tiếng Anh và các bạn có hoàn cảnh khó khăn.

From Tom Blue Hope

Sau một thời gian khá dài thì cuối cùng em cũng nhận được học bổng này_Học bổng ESE. Em rất vui sướng khi biết thông tin. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn quý thầy cô, anh chị đã hỗ trợ em vượt qua các cuộc phỏng vấn. Và đặc biệt hơn là tấm lòng hảo tâm của quý Cô Chú mệnh thường quân đã đóng góp cho quỹ Học bổng ESE. Em xin hứa sẽ sử dụng học bổng này hiệu quả nhất, đem lại kết quả học tập tốt nhất để khỏi phụ lòng thành của quý Thầy Cô và Mệnh thường quân

From Darwin Nguyễn

Em tên: nguyễn đại đa, sinh viên đại học y dược tp hồ chí minh nhận được học bổng là một niềm vui và hạnh phúc đối với em. Em xin chan thành cảm ơn các mạnh thường quân, ban điều hành forum, ban điều hành hoc bổng ESE tại thành phố HCM. Em xin hứa sẽ sủ dung học bổng vào mục đích chính đáng. Mong rằng quỹ học bổng ESE (cũng như diễn đàn) sẽ ngày càng lớn mạnh để giúp nhiều bạn có hoàn cảnh khó khăn hơn nữa.

From bancuamoinguoi

Em là Trương Vĩnh Phúc, sinh viên Đại học Bách khoa Tp Hồ Chí Minh, có lẽ em và các bạn là những người may mắn nhất khi đã được ban tổ chức học bổng xét chọn trong hơn 2500 hồ sơ. Một học bổng có ý nghĩa vô cùng lớn không chỉ về mặt tài chính mà nó còn giúp chúng em có thêm nhiều động lực để học tập, để vươn lên trong cuộc sống, để chúng em nhận ra rằng mình không đơn độc trên con đường chinh phục những ước mơ.

Trong một niềm hạnh phúc khó tả, em không biết nói gì hơn ngoài những lời cảm ơn chân thành nhất đến những mạnh thường quân,những thầy cô, anh chị trong ban điều hành học bổng, những người đã mang cho em những giây phút hồi hộp trong những buổi phỏng vấn cũng như những niềm vui vô bờ bến trong ngày trao học bổng. Em hi vọng quỹ học bổng sẽ ngày càng phát triển, càng lớn mạnh để những năm về sau sẽ có thêm nhiều bạn được giúp đỡ. Em cũng xin chúc các quý thầy cô, mạnh thường quân, anh chị nhiều sức khỏe và thành công. Em xin cảm ơn.!!!

From vinh phuc

Xin chào tất cả mọi người. Em tên là Huỳnh Như Ngọc, sinh viên đại học Ngoại Thương. Em thật sự rất vui sướng khi nhận được học bổng ESE và em cũng không biết dùng từ ngữ nào để diễn tả niềm vui và hạnh phúc đó. Em không biết nói gì hơn là gửi đến thầy cô và các mạnh thường quân lời cám ơn chân thành nhất. Em xin chúc cho thầy cô và các mạnh thường quân dồi dào sức khỏe, chúc cho học bổng ESE ngày càng phát triển mạnh mẽ và giúp nhiều bạn sinh viên vượt qua hoàn cảnh khó khăn hơn nữa.

Thanks very much!

From ngocbaby

Xin chúc mừng mấy bạn nhận được học bổng ESE. Mấy bạn là những người rất tự tin, rất tài giỏi. Rất vững vàng trong cuộc sống cũng như rất nghị lực cho chính mình. Mình rất xúc động khi nghe mấy bạn phỏng vấn. Hầu hết mấy bạn đều có hoàn cảnh khó khăn, nhưng mấy bạn đã vượt qua, cố gắng học tập và giành những giải thưởng cao quý cũng như đậu vào những trường đại học danh tiếng. Mình rất là tâm phục cái chí của mấy bạn. Cuối cùng mình chỉ muốn nói xin chúc mừng mấy bạn. Chúc mấy bạn vượt qua hoàn cảnh và thành công trong cuộc sống.

From invisible_man617

Kính gửi Quý Thầy Cô trong Ban tổ chức ESE và Các vị mạnh thường quân, em là Nguyễn Tường Vy, sinh viên Đại Học Kinh Tế TP Hồ Chí Minh. Lời đầu tiên em xin kính chúc Quý Thầy Cô và Quý Ân Nhân sức khỏe dồi dào và lời cảm ơn sâu sắc nhất!
Em rất vui mừng và hạnh phúc khi được nhận học bổng của ESE, một học bổng có ý nghĩa rất lớn đối với em, ngoài việc trang trải cho việc chi trả học phí, mua tài liệu học tập và các phí sinh hoạt khác, học bổng này còn mang lại cho em nguồn động lực và niềm vinh dự to lớn trên con đường học tập.

Em hứa sẽ học tập thật tốt để không phụ lòng Cha Mẹ, Thầy Cô và Quý Ân Nhân. Nhân đây, con cũng xin gửi lời tri ân chân thành đến Linh Mục Vinh Sơn Têrêsa Mai Văn Hòa đã giới thiệu cho con học bổng này. Con xin chúc ESE ngày càng phát triển và lớn mạnh để có thêm nhiều bạn được giúp đỡ. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn, kính chúc Quý Thầy Cô, Quý ân nhân sức khỏe dồi dào và gặt hái được nhiều thành công hơn nữa!

From tuongvy_33392

Em là Phan Thị Liên sinh viên năm 2 trường đại học Khoa Học Tự Nhiên-ĐHQG TPHCM.Cho em gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất đến quý thầy cô, các Mạnh Thường Quân đã ưu tiên cho em rất nhiều. Cảm ơn chị Chung, chị Hoài đã đưa em đến với quỹ học bổng ese. Số tiền học bổng sẽ giúp em rất nhiều trong việc học tập cũng như điều trị bệnh cho em, động viên tinh thần để em có thể vượt qua khó khăn trước mắt. Em hứa sẽ học tập thật tốt đễ xứng đáng với sự quan tâm, giúp đỡ của thầy cô, các Mạnh Thường Quân, các cô, các chú, các anh, các chị trong ese. Em xin chân thành cảm ơn.

From bechi

Xin chào tất cả các bạn, quý thầy cô trong Forum, em là Phạm Trung Nam. Cách đây không lâu, mình có được Linh mục Vinh Sơn Tê-rê-sa Mai Văn Hòa, Giáo xứ Kim Châu, Giáo phận Ban Mê Thuột giới thiệu về quỹ học bổng ESE. Với một chút hy vọng, em đã gửi đơn tham gia. Thật may mắn và hạnh phúc cho em khi vượt qua hơn 2500 lá đơn để được nhận học bổng này. Mặc dù, học bổng này không phải nhiều nhưng đối với em và gia đình đó là một niềm vui rất lớn, một nguồn động viên mãnh mẽ đối với em. Em xin chân thành cảm ơn sâu sắc đến Quý thầy cô, Quý mạnh thường quân đã không chỉ bỏ tiền của mà cả tâm sức cho những bạn học sinh, sinh viên như chúng em. Em xin chúc quý thầy cô, quý mạnh thường quân luôn dồi dào sức khỏe, luôn giữ được bầu nhiệt huyết với việc xây dựng quỹ học bổng này, với việc giúp đỡ những học sinh, sinh viên hiếu học để chắp cánh cho những ước mơ Việt Nam. Chúng em sẽ cố gắng hết sức mình học tập chăm chỉ, vươn đến ước mơ, tiếp tục giúp đỡ cho các em có hoàn cảnh như mình. Một lần nữa, em xin chân thành cảm ơn.

From langtuit

Em xin goi loi cam on chan thanh nhat den Ban to chuc hoc bong ESE. Em vo cung vui suong va hanh phuc khi biet minh dat giai nhat. Day thuc su la nguon ho tro rat lon voi em va gia dinh.Em hua se tiep tuc co gang trong nhung chang duong tiep theo de thuc hien duoc uoc mo cua minh.Chuc tat ca cac thay co suc khoe doi dao va co mot su nghiep thanh cong.

Phan Thị Minh Châu

Nguyễn Thị Hang Ni

Kính chào BTC cùng các mạnh thường quân của chương trình học bổng ESE!
Em là một trong các ứng viên đoạt giải của năm 2010-2011. Không chỉ riêng em mà tất cả các bạn được chọn trao học bổng ESE điều rất vui mừng. Em xin được nói lên lời cảm ơn sâu sắc đến BTC, các nhà hảo tâm, các anh chị đã giúp cho chương trình này. Em sẽ giới thiệu ESE đến các bạn của em, học bổng ESE cho các bạn có điều kiện khó khăn, học tốt mà em biết. Hy vọng ESE ngày càng phát triển!

Một lần nữa em xin trân trọng cảm ơn và kính chào!

Lê Thị Quy

Kính thưa các thầy cô,

Em rất bất ngờ và hạnh phúc khi nhận được học bổng ESE.Đây là lần đầu tiên em được nhận một học bổng có giá trị lớn như vậy và nhất là được thử sức với 2 kì phỏng vấn với thầy cô.Học bổng sẽ là nguồn động viên lớn cho em vượt qua mọi thử thách trong cuộc sống để học tập tốt không chỉ trong chuyên ngành của mình mà còn có thể tham gia học tiếng anh cải thiện vốn tiếng anh ít ỏi của mình.

Học bổng này có thể đỡ gánh nặng phần nào cho gia đình em.Ba mẹ em khi biết tin này đã rất cảm động và vui mừng.Em thấy những giọt nước mắt hạnh phúc lăn trên gò má gầy của mẹ.và dù không nói ra nhưng em biết ba mẹ rất biết ơn đến sự giúp đỡ từ xã hội, cộng đồng đối với con ba mẹ. Ba mẹ đã nhắc em gửi lời cảm ơn chân thành đến ESE.

Em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức học bổng ESE, tất cả các thầy cô và những mạnh thường quân đã hết lòng giúp đỡ em và các bạn có điều kiện học tập tốt hơn.Em cũng muốn gửi lời cảm ơn to lớn đến anh Liêm người đã luôn giúp đỡ em rất nhiều trong việc tham gia học bổng ESE.

Nhận được học bổng này em nhất định sẽ dùng thật hiệu quả cho việc học tập của mình.Em cũng mong rằng học bổng ESE sẽ tiếp tục trong những năm tiếp theo sau này nữa và tất cả những bạn có hoàn cảnh như em sẽ cũng nhận được sự giúp đỡ từ ESE như em vậy.

Em xin chúc thầy cô và tất cả các bạn trong ESE dồi dào sức khỏe, thành công trong sự nghiệp.

vantuannb92
Jun 14, 2011, 10:27 PM
Em chào toàn thể thầy cô và anh chị, em là Vũ Văn Tuấn học tại ĐHKT - ĐHQGHN. Em rất vui và bất ngờ khi biết nhận được học bổng từ quỹ học bống ESE, tuy số tiền không lớn, nhưng đối với em nó rất cần thiết và hưuc ích. Đầu tiên cho em gửi lời cảm ơn chân thành đến quỹ học bổng, các thầy cô, anh chị và toàn thể các Mạnh Thường Quân có tấm lòng hảo tâm giúp đỡ học sinh có hoàn cảnh khó khăn như chúng em. Em xin chân thành cảm.
Em chúc toàn thể thầy cô, các anh chị và toàn thể mạnh thường quân có sức khỏe dồi dào. chúc quỹ học bổng ngày càng được lan rộng để cho ngày càng có nhiều sinh viên có được những sự hỗ trợ cần thiết để phục vụ cho học tập cũng như chi trả cho cuộc sống.