PDA

View Full Version : Gửi lời cám ơn đến các instructors của ESE!

vuabien
May 11, 2010, 02:03 AM
HI! chào các bạn, mình là người mới vào Rooms học tiếng anh nhưng đó là những ngày thay đổi lớn trong suy nghĩ của mình về môn anh văn, trước kia mình quan niệm tiếng anh là '' Bị học'' giờ đây mình thấy hoàn toàn khác đó là '' Được học'' mình đã vào rất nhiều Rooms nhưng đây là 1 rooms đã để lại ấn tượng cho mình, nó thực sự là 1 nơi cho mọi người học tập. Cảm ơn các thầy cô giáo đã tận tình dạy cho mọi người trong rooms/ cảm ơn cô: Jenna, thầy Lucchi, cô Saura, cô Ur_love/ cô M_cafe_m/ thầy Chichken .....Các thầy cô đã vất vả cho lớp mình. Thank you very much teacher!

Learnr
May 11, 2010, 11:54 AM
ESE is better than most of English classes I studied in Vietnam, if not all. What you learn here is realistic.

vit1234
May 11, 2010, 12:45 PM
Lên ESE vừa được học tiếng Anh với instructors, vừa được giao lưu kết bạn, vừa được xí xọn... vui... rất vui...

niiemvuii
May 15, 2010, 10:48 AM
cam on thay HUU
niem vui chua biet viet tieng anh.

ilovevietnam87
May 17, 2010, 02:37 PM
các instructors rất nhiệt tình,mình không chỉ học được tiếng a,mà còn học được rất nhiều điều từ các thầy cô,mình không biết nói gì,cảm ơn các thầy cô rất nhiều,chỉ biết mong các thầy cô luôn mạnh khoe để xây dựng ESE phát triển.

nhinho85
Jul 28, 2010, 03:19 PM
Mình cũng giống " Vuabien ", trước đây mình ghét tiếng Anh lắm, vì làm bài toàn điểm thấp nên ghét :binhsua_48:. Nhưng từ lúc vào ESE room trên Paltalk mình thật sự rất thích. :binhsua_22:

1. Vừa được các Instructors chỉ dạy rất tận tình như thầy Lục chỉ , cô Diệu Nhạc, cô M_la_M, cô TieuYenTu đây là nhưng thầy cô đầu tiên mình được nói chuyện khi mới vào Room. Sau hơn 1 tháng ở đây nhí nhố lại biết thêm nhiều Instructors nữa như ss Ur_love, cô Jenna, cô Tu-An, thầy Seven_up, thầy " whatislove ", thầy Huygotran, cô Hoài, ........... nếu mà kể thêm nữa chắc chắc hết trang này mà chưa hết :khi204:, thôi đành dừng lại tại đây.:khi177:

2. Được sửa lỗi rất nhiều, mình chuyên gia đọc không có ending sound, mà thầy cô vẫn tận tình chỉ cho mình chừng nào phát âm được mới thôi. Nhí nhố thật sự cảm phục lòng kiên nhẫn của các thầy cô ở đây.:lovelove::lovelove::lovelove:

3. Được xí xọn với các bạn trong đây. Mình có tật thấy người lạ là không biết nói gì, ai hỏi gì nói đó à, với lại " Tiếng Anh thì dốt đặc" nên đâu biết nói gì đâu. Mong các Instructors đừng buồn khi lần đầu tiếp xúc với em nha, mỗi lần tới lượt em là em run à, bi giờ thì đỡ hơn 1 chút rồi nhưng vẫn còn run . ( Mình quả thật là 1 người buồn chán phải không nào )

4. Được kết bạn khắp mọi nơi từ trong nhà ra phố chợ, từ trong nước tới ngoài nữa, thiệt là vui quá đi. Các bạn trong đây " ai cũng có máu văn nghệ văn gừng ", biết chọc cười người khác và giúp đỡ các bạn dịch bài sang Tiếng Việt và Tiếng Anh lun. Thanks các bạn rất nhiều.

Thôi không viết nữa, viết dài viết dai viết dỡ, nên dừng bút lại đây.Tra tấn mọi người nhiêu đó đủ òi không chuồn lẹ sẽ bị như vầy :khi133:.

P/s : 1, 2, 3 lần nữa xin cám ơn sự giúp đỡ tận tình của các thầy cô và các bạn trong ESE. Chúc mọi người mọi ngày đều vui vẻ và gặp nhiều may mắn nha. :khi130::khi112::khi116:

bibup
Jan 27, 2011, 12:27 PM
mình cũng muốn nói lời cám ơn các thầy cô. Mới tham gia học ở room được ít ngày nhưng mình thật sự khâm phục sự nhẫn nại, nhiệt tình của các thầy cô trong room. Sắp năm mới rồi, em chúc các thầy cô và các bạn trong room năm mới nhiều may mắn và niềm vui./.

catktd90
Feb 9, 2011, 04:23 PM
Mình cũng giống " Vuabien ", trước đây mình ghét tiếng Anh lắm, vì làm bài toàn điểm thấp nên ghét :binhsua_48:. Nhưng từ lúc vào ESE room trên Paltalk mình thật sự rất thích. :binhsua_22:

1. Vừa được các Instructors chỉ dạy rất tận tình như thầy Lục chỉ , cô Diệu Nhạc, cô M_la_M, cô TieuYenTu đây là nhưng thầy cô đầu tiên mình được nói chuyện khi mới vào Room. Sau hơn 1 tháng ở đây nhí nhố lại biết thêm nhiều Instructors nữa như ss Ur_love, cô Jenna, cô Tu-An, thầy Seven_up, thầy " whatislove ", thầy Huygotran, cô Hoài, ........... nếu mà kể thêm nữa chắc chắc hết trang này mà chưa hết :khi204:, thôi đành dừng lại tại đây.:khi177:

2. Được sửa lỗi rất nhiều, mình chuyên gia đọc không có ending sound, mà thầy cô vẫn tận tình chỉ cho mình chừng nào phát âm được mới thôi. Nhí nhố thật sự cảm phục lòng kiên nhẫn của các thầy cô ở đây.:lovelove::lovelove::lovelove:

3. Được xí xọn với các bạn trong đây. Mình có tật thấy người lạ là không biết nói gì, ai hỏi gì nói đó à, với lại " Tiếng Anh thì dốt đặc" nên đâu biết nói gì đâu. Mong các Instructors đừng buồn khi lần đầu tiếp xúc với em nha, mỗi lần tới lượt em là em run à, bi giờ thì đỡ hơn 1 chút rồi nhưng vẫn còn run . ( Mình quả thật là 1 người buồn chán phải không nào )

4. Được kết bạn khắp mọi nơi từ trong nhà ra phố chợ, từ trong nước tới ngoài nữa, thiệt là vui quá đi. Các bạn trong đây " ai cũng có máu văn nghệ văn gừng ", biết chọc cười người khác và giúp đỡ các bạn dịch bài sang Tiếng Việt và Tiếng Anh lun. Thanks các bạn rất nhiều.

Thôi không viết nữa, viết dài viết dai viết dỡ, nên dừng bút lại đây.Tra tấn mọi người nhiêu đó đủ òi không chuồn lẹ sẽ bị như vầy :khi133:.

P/s : 1, 2, 3 lần nữa xin cám ơn sự giúp đỡ tận tình của các thầy cô và các bạn trong ESE. Chúc mọi người mọi ngày đều vui vẻ và gặp nhiều may mắn nha. :khi130::khi112::khi116:

Em cũng mới vào room được khoảng 2 tuần( lần đầu tiên vào room gặp bro MR boy nghe tiếng Anh với giọng Úc thiệt em khiếp lun :khi188:). Có lẽ em giống giai đoạn đầu của chị đó. Ghét tiếng Anh và gặp người nước ngoài thì không bít nói gì cả. Nhưng vì mục tiêu đặt ra nên phải tìm cách để thích nó thôi.
Vào một ngày đẹp trời nọ, khi lang thang trên mạng tìm mấy trang web học tiếng Anh bỗng nhiên đọc được một bài viết của một bạn tốt bụng giới thiệu về room mình, thế là em tham gia. Dù trình độ còn kém nhưng em sẽ cố gắng nhiều để một ngày nào đó đạt được ước mơ của mình và có thể đủ trình độ để giúp đỡ những bạn như mình bây giờ.
Cám ơn các Instructor thật nhiều.
P/S: Quyết tâm học tốt tiếng Anh để có thể viết một lá thư thật dài bằng tiếng anh để cảm ơn các instructor.