PDA

View Full Version : Thư Mời Dự Chương Trình Phỏng Vấn Trực Tuyến – Học Bổng ESE 2012

Handsome Bear
Apr 12, 2012, 08:43 AM
Ban Tổ Chức Quỹ Học Bổng ESE trân trọng kính mời quý ân nhân, các mạnh thường quân, các nhà tài trợ, các thành viên của diễn đàn tienganh.net và phòng English Sharing Experience trên Paltalk, và cùng tất cả các bạn, đến tham dự chương trình phỏng vấn trực tuyến cho 39 thí sinh được chọn vào vòng chung kết.

Thời gian:
* Thứ Bảy, ngày 14 tháng 4: 9:00 giờ sáng giờ Việt Nam
* Chủ Nhật, ngày 15 tháng 4: 8:00 giờ sáng giờ Việt Nam

Địa điểm:
Phòng English Sharing Experience trên Paltalk

Mọi thắc mắc, ý kiến, và đóng góp xây dựng cho quỹ học bổng ESE có thể đăng ở đây hoặc gửi mail về địa chỉ ese_scholarship@yahoo.com (ese_scholarship@yahoo.com)

Ban Tổ Chức rất mong được có sự tham dự đấy đủ của tất cả mọi người.

Trân trọng,

Ban Tổ Chức

buiminhese
Apr 12, 2012, 02:39 PM
Minh thật sự rất muốn tham gia buổi phỏng vấn này quá, nhưng VN 9h sáng thì ở UK là 3h sáng, mà trường của Minh lại block PalTalk nữa chứ, buồn thiệt.

Chúc chương trình diễn ra thật thành công :)

gaconhieuhoc
Apr 12, 2012, 04:40 PM
em mới nhận được thư của cô hoai về cuộc gặp mặt nhưng cụ thể như thế nào minh cung chua ro nua ma ma lich hen lai ghi lai ghi ngay 4/4/2011 thế là sao

Dieu_nhac
Apr 12, 2012, 11:31 PM
Em gaconhieuhoc,

Hãy liên lạc với cô Hoài là người đại diện cho học bổng ESE tại Hà Nội. Là sinh viên, em phải có tinh thần chủ động.

pink
Apr 13, 2012, 12:14 AM
em mới nhận được thư của cô hoai về cuộc gặp mặt nhưng cụ thể như thế nào minh cung chua ro nua ma ma lich hen lai ghi lai ghi ngay 4/4/2011 thế là sao

Chào gaconhieuhoc

Ở Hà Nội có 2 bạn mà ban đại diện cố gắng liên lạc trước ngày 4/4 mà không thể, cô Hoài cũng đã cố liên lạc với các bạn bằng số điện thoại và email những ngày sau đó và hẹn gặp được 1 bạn, có lẽ bạn là người duy nhất tụi mình không thể tìm thấy. Tụi mình rất tiếc. Hy vọng lần sau bạn cung cấp thông tin đầy đủ và chính xác.

Chúc bạn thành công và may mắn,

Pink

sinhnguyen.90
Apr 14, 2012, 05:42 PM
Anh chị ơi, cho em hỏi tí, sao em vào paltalk mà không nghe được các bạn phỏng vấn trực tuyến nhỉ? em đăng nhập paltalk của em rồi làm sao để join được vào group của ESE mình để theo dõi trực tuyến được ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều
Chiaki

ngoc_diem_131
Apr 14, 2012, 07:05 PM
Anh chị ơi, cho em hỏi tí, sao em vào paltalk mà không nghe được các bạn phỏng vấn trực tuyến nhỉ? em đăng nhập paltalk của em rồi làm sao để join được vào group của ESE mình để theo dõi trực tuyến được ạ.
Em cảm ơn anh chị nhiều
Chiaki

Bạn có thể tìm thấy phòng English Sharing Experience (ESE) bằng cách search tên đầy đủ của phòng trong công cụ search của paltalk.
Bạn có thể vào link sau để tìm: http://tienganh.net/threads/1814-huong-dan-vao-paltalk-de-tham-gia-lop-hoc