ESE Scholarship Thời Khóa Biểu Listening Corner Reading Responses Free Writes! Pronunciation Grammar Poetry Questions & Answers Idioms & Proverbs Programs & Downloads
Results 1 to 4 of 4

Tớ ngồi đọc bài của Cậu mà thấy nhức cả đầu! Đọc mãi mà chẳng thấy Cậu bật mí tí nào về người yêu oai phong lẫm liệt của Cậu cả. Dòng họ, giây dưa về người yêu của Cậu thì oai phong lẫm liệt thành tích đầy mình liệt kê 3 đời không hết. Vậy đến khi nào thì Cậu mới cho cả làng biết về người yêu của Cậu? Tớ mà chấm điểm thì Tớ cho 0 "zero" điểm.

Úi giời ơi, cái bài viết của nhocxinh này liên quan chính trị hơi bị nhiều í. Để admin đọc xong và remove một phát thì cho bạn trai của nhóc lên đường về quê ngoại luôn chứ được "zero" điểm như bạn 1dongsong cho đã là may. Thiệt cái tình à.

Be_Su: Em ấy nghịch tí thôi, đang tuổi thích khẳng định mình, giống mình hơn chục năm về trước

Nhok: Viết bài giới thiệu về Radio trường bé đi, hay chia sẻ kinh nghiệm cùng học tiếng Anh "liên tỉnh" với Choc thế nào ấy. Copy mấy bài linh tinh post đây làm chi.